FTTH drop cable na may FRP wire at FRP rods, 1 Fiber

Impormasyon ng produkto:

Sinusundan FTTH drop cable inilapat panlabas, sa ruta ng huling milya-install upang ikonekta ang panghuling gumagamit upang telecommunication network gamit GPON at FTTH fiber optic na teknolohiya sa bahay.

Fiber optic cable ay binubuo ng isang hibla core, reinforced at protektado sa pamamagitan ng dalawang miyembro FRP lakas na kung saan ay matatagpuan sa dalawang parallel panig, hibla core nakalagay sa pagitan ng mga ito at ang lahat ng mga istraktura nagdiyaket pamamagitan ng puting LSZH saha. Fiber core ng 1 fiber drop wire ay maaaring gawa sa G652D, o G657 A1, A2 grado ng fiber. Isa lakas FRP wire na matatagpuan sa tuktok ng cable, i-drop wire clamps at cable accessories i-attach ang cable sa pamamagitan na ito FRP wire.

1 fiber self-suportado drop cable inilapat kapag maliit na sukat at mataas na mekanikal lakas ay kinakailangan sa gitna pareha ng mga ruta network construction.

FTTH optical cable matugunan ang pamantayan ng mga pangunahing rehiyonal na mga pamantayan RoHS, CE.

Kami ay inilunsad produksyon ng aerial fiber optic cableo butterfly type ang mga cable, at naglalayong sa patuloy na pagbubuo ng lugar na ito, upang masiyahan ang aming mga pangangailangan ng customer sa pamamagitan ng pagbibigay pinaka-nakumpleto at gastos mahusay na solusyon para sa FTTH network construction.

Lahat na may kaugnayan sa aerial produkto FTTH cable tulad ng mga drop cable clamps, optical termination mga kahon atbp ay magagamit sa hanay ng produkto ni Jera.

Jera ay nag-aalok sa mga customer mataas na kalidad at magandang presyo fiber optic cable produkto. Huwag mag-atubiling upang magtanong tungkol sa fiber optic cable na presyo.


Detalye ng Produkto

produkto Mga Tag

Teknikal specification:

bagay

parameter teknolohiya

aplikasyon

panlabas

Code ng produkto

FOC-F + 8 (FRP) + LSZH (B) + 2FRP-1хG657A1-5Х2-0,3

cable specification

5,0 × 2,0

fiber kulay

Natural

type fiber

SM, 9/125 (G.652.D, G.657A1, G.657A2).

kaluban ng kulay

Black (puting kulay sa kahilingan)

kaluban ng materyal

LSZH

Cable dimensyon, mm

5.0 (± 0.2) * 2.0 (± 0.2)

messenger wire

FRP wire, d = 1.0 mm

miyembro lakas

FRP baras, d = 0,5 mm.

Cable timbang, Kg / km

Approx. 13,5

Min. baluktot radius mm

10 (Static)

25 (Dynamic)

Pagpapalambing, dB / km

≤ 0.4 sa 1310nm, ≤0.3 sa 1550nm

Maikling kataga ng makunat, N

300

Crush paglaban, N / 100mm

1000

Ang operasyon temperatura, C °

-60 ~ + 70

 

Analogs: GJYXCH ,GJYXFCH







  • Nakaraan:
  • Next:

  • Kaugnay na Mga Produkto

    WhatsApp Online Chat!