Fiber ng mata Cable

Ang isang fiber optic cable (FoC), iba pang kilala bilang isang optical fiber cable, ito ay kalipunan ng isa o higit fiber core, reinforced at protektado ng mga espesyal na mga materyales at jacket, na ginamit upang magpadala ng light signal sa telekomunikasyon. Fiber core ay glass tubes, ng mga espesyal na diameter, kadalasang 9/125 para sa mga isahang mga koneksyon mode. Nagawa sa pamamagitan ng iba't ibang mga teknolohiya ng garantiya ipinahiwatig baluktot radius ng tube sa pamamagitan ng mga pamantayan G652 D, G657 A1, G657 A2. Fiber core ay inked sa pamamagitan ng kulay, na gawing simple ang mga koneksyon sa dalawang cable core panahon maghugpong fusion. Reinforcing teknolohiya ng core ay depende sa application na lugar para sa cable, tulad sa amin:
- Unground fiber optic cable
- Aerial fiber optic cable
- Drop fiber optic cable
- Riser fiber optic cable
- Indoor fiber optic cable
Ang bawat pamamaraan ng application na nangangailangan ng espesyal na kapaligiran, tubig at mekanikal lakas proteksyon ng core cable tulad ng aramid yarn, metal kalasag, jelly, PVC tubes atbp Samakatuwid, sa panahong ito may mga kaya maraming mga uri ng fiber cable at hugis, at cable ay nag-aalok.
Kami ay matagumpay na nakapaloob sa aming mga optical fiber cable solusyon sa produkto galit na may kaugnayan sa passive pamamahagi optical network na ginagamit sa GPON, FTTx, FTTH network constructions sa kabuuan nito. Optical cable ay ginagamit sa pang-industriya gusali, kalye bahay, tren at kalsada transportasyon at data center, sa gitnang loop at huling milya ruta.
Kalidad ng aming mga cable ay na-verify sa laboratory ni factory, o 3rd party na laboratoryo, sa pamamagitan ng pag-aayos ng mga sumusunod na mga inspeksyon: insertion pagkawala at bumalik pagkawala pagsubok, mekanikal lakas ng pagsubok, mga de-koryenteng pag-iipon ng pagsubok, kaagnasan lumalaban pagsubok, operasyon karanasan sa mga temperatura ranging pagsubok, klimatiko iipon test etc . ang isang fiber optic cable ay nakakatugon sa mga pamantayan ng mga pangunahing rehiyonal na mga pamantayan, RoHS, CE.
Lahat ng fiber optical cable na may kaugnayan passive optical network ng pamamahagi ng mga bahagi ay magagamit sa aming hanay ng produkto, tulad ng: fiber optic cable clamps, fiber optic maghugpong pagsasara, fiber optic adapter, optical termination mga kahon atbp
Kami ay magiging masaya na makatanggap ng mga katanungan mula sa iyo!

WhatsApp Online Chat!